



SERIKALI YA KAUNTI YA TANA RIVER
AFISI YA KAUNTI HALMASHAURI YA BODI YA KUHUDUMIA UMMA

MAONO: Baraza hili ya kaunti liwe mfano bora kwa utoaji huduma kikatiba kwa malengo yafaayo.

LENGO: Baraza hili liweze kuboresha Zaidi kuwahudumia umma ili tutoe rasilimali watu mwaafaka Tana River, faafu na fanisi.

MIKATABA WA HUDUMA KWA MTEJA

NA.	HUDUMA ITOLEWAYO	JUKUMU LA MTEJA	GHARAMA	MUDA
1	Matangazo ya Nafasi za kazi zilizowazi	- Agizo - Bageti kubalifu - Nyaraka zote zilizodondolewa matangazoni	Bure	Wiki 3
2	Ufupishaji orodha ya waliomba kazi kwenye nafasi zilizotangazwa	- Ushahidi wa angalau mahitaji yanayotakikana matangazoni. - Ushahidi wa mahitaji kulingana na katiba ya Kenya sura/chapta 6	Bure	Wiki 3
3	Ukaguzi wa Baadhi ya waliomba kazi	- Vyeti asili na nakala Halali za masomo na weledi - Kitambulisho cha Kitaifa Asili na Nakala halali - Nyaraka zote au zozote zinginezo kulingana na matangazo	Bure	Wiki 2
4	Taarifa kwa waliobahatika na wasiobahatika kazi zilizotangazwa	Kutoa mawasiliano/anwani sahihi wakati wanapo omba kazi	Bure	Wiki 2
5	Uteuzi wa maafisa wapya	Nyaraka zote zilizodondolewa matangazoni	Bure	Wiki 1
6	Ubunifu wa maofisi	Mkuu wa idara Awasilishe maombi kimaandishi yanayohusu Uundaji wa Ofisi hiyo	Bure	Mwezi 1

		• Oradha rasmi inayokubalika ya wafanyikazi na majukumu yao •		
7	Ukomeshaji wa maofisi	• Kuomba kimaandishi kukomesha maofisi idarani	Bure	Mwezi 1
8	Upandishaji Madaraka kwa wafanyikazi	• Nakala za vyeti vya masomo na Ujuzi • Nakala ya Barua ya kazi kwa cheo ulichonacho • Nakala Halali za vyeti vya mshahara vyipya. • Nakala vya kitambulisho cha kitaifa • Hati za wasifu na mapendekezo • Kulingana na Taratibu za kazi • Nafasi ni sharti kuwa wazi ikiwa ni ya kushindaniwa • Pendekezo la DHRAC,CHRAC	Bure	Wiki 2
9	Tathmini kuhusu upanuzi wa Maofisi na idara kulingana na (kipengele 10 na 232 Huduma za umma/thamani na kanuni kifungu cha sharia 2015	Mamlaka halisi	Bure	inaendelea
10	Hatua ya kinidhamu kwa wafanyikazi wahalifu	• CHRAC wawasilishe ripoti kwa ya kinidhamu kwa cpsb • Kushirikiana kwa wanaohusika	Bure	Miezi 6
11	Ukuzaji wa thamani na maadili kwa wafanyikazi wa serikali	• Maoni ya Raia kwa ufuasi wa thamani na Maadili yanayotarajiwa	Bure	endelevu
12	Huduma ya kiushauri kwa mas'ala yanayohusu rasimali watu	• Wajibu wa ushauri	Bure	endelevu
13	Kuweka mapendekezo kwa tume ya kushughulia mshahara (SRC)	• Pitisha maombi ya malalamishi na manung'uniko kwa cpsb	Bure	mwezi
14	Kuwasilisha ripoti kwa Bunge la Kaunti/idara	• Mamlaka halisi • Maombi rasmi	Bure	kawaida
15	Habari ya maombi rasmi	• Maombi kimandishi	Bure	Siku 2
16	Kushughulikia malalamishi ya wateja/umma	• Maombi kimandishi	Bure	Mwezi 1
17	Kushughulikia rufaa za watu	• Rufaa rasmi zilizoandikwa • Vikwazo vya kimaandishi	Bure	Miezi 3 baada ya kupokea Barua
18	Kuitikia wito wa kesi zilizokosa kuafikiana	• Ushahidi wa kutosha • Maombi kimaandishi	Bure	Wiki 2

19	Matayarisho ya Bajeti	Mwongozo kutoka kwa Hazina ya kaunti na ya kitaifa	Bure	inaendelea
20	Kuitikia wito wa maodita/wakaguzi wa hesabu za pesa	Mas'ala ibuka	Bure	Wiki 2
21	Uwagizaji bidhaa//kazi na huduma	Mahitaji/uhalisu/Hadidu za rejea	Bure	Miezi 2
22	Upunjufu wa mshahara kwa waajiriwa kwa mujibu wa sheria ya Bunge	Mamlaka halisi	Bure	kawaida
23	Hakikisho kwa wafanyikazi	Ripoti kutika kwa msimamizi	Bure	Miezi 6
24	Mas'ala ya Afya na usalama	Sera za Afya na Usalama	Kulingana na sera za kitaifa zinazoshugulika Huduma ya Afya na Usalama	inaendelea

mwitiko

Tunakaribisha maoni kwa utendakazi wetu,tupate kujua ni kiwango gani tunachofikia katika kuwahudumia nyinyi. Ukiwa na wazo , maoni au pendekezo kuhusu jinsi ya kuboresha huduma zetu, tafadhali twaomba mtudokezee ili tupate kujua

Kwa malalamishi na kijalizo,kwa hisani yako wasiliana na

Katibu mkuu wa Baraza/Afisa mkuu mtendaji
Baraza la kuajiri watu kaunti ya Tana river

S.L.P 181-70101 Hola
kasarani Karibu na DCCs

Nambari ya simu 0705458888

Email:public.service@tanariver.go.ke

Wakati wa kazi : saa mbili hadi saa kumi na moja (jumatatu – ijumaa)

Badala yake bwaga malalamishi/maoni yako kwenye kijisanduku kilichoko ofisini mwa Cpsb na tunashukuru kwayo